กองช่าง ลงพื้นที่ซ่อมท่อประปา หมู่ 6 บ้านนาโพธิ์ ต.นาวัง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ
วันพุธ, 15 พฤษภาคม 2567 14:30วันที่ 15 พฤษภาคม 2567 นายประยงค์ บุญทอง นายกเทศมนตรีตำบลนาวัง ได้มอบหมายให้เจ้าหน้าที่กองช่าง ลงพื้นที่ซ่อมท่อประปา หมู่ 6 บ้านนาโพธิ์ ต.นาวัง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ เนื่องจากพบว่ามีท่อประปาที่ต่อจากหอถังประปาชำรุดเสียหายและอีกจุดหนึ่งคือบริเวณหอถังระบบประปาชำรุดแตกหักจึงได้เข้าดำเนินการซ่อมแซมให้สามารถใช้งานได้ตามปกติ
View the embedded image gallery online at:
https://www.nawang.go.th/news/activity-news/item/1458-activity-2#sigProGalleria17fa1e2fee
https://www.nawang.go.th/news/activity-news/item/1458-activity-2#sigProGalleria17fa1e2fee
แสดงความคิดเห็น
***กรุณาแสดงความคิดเห็น ด้วยความสุภาพ เคารพต่อสิทธิของผู้อื่น ไม่ละเมิดต่อกฎหมาย และศีลธรรมอันดีของสังคม